ESTIH
— Trường Trung Cấp Kỹ Thuật Tin Học Hà Nội

Tel: (04) 3835 7388
FAX: (04) 3835 8290
Cơ sở 1: Số 73 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội
Cơ sở 2: Số 1 Ngõ 75 Đặng Văn Ngữ, Đống Đa, Hà Nội

THÔNG TIN LIÊN HỆ

Kết quả xét duyệt hồ sơ lớp khuyết tật khóa năm (2010-2011)

Ngày 08/09/2010 Ban điều hành Dự án đào tạo Công nghệ thông tin cho Người khuyết tật đã xét duyệt hồ sơ của thí sinh dự tuyển vào học chương trình đào tạo CNTT cho NKT của Dự án cụ thể như sau:

STT Họ tên Ngày sinh Xếp loại Địa chỉ
1 Nguyễn Khắc Trấn 14/12/1982 Ưu tiên 1 Phú Hoà, Bình Phú, Thạch Thất, Hà Nội
2 Lương Minh Thuận 07/05/1987 Ưu tiên 1 Đội 8, An Lăng, An Phụ, Kinh Môn, Hải Dương
3 Hoàng Thị Thi 20/01/1987 Ưu tiên 1 Quỳnh Hoa, Quỳnh Phụ, Thái Bình
4 Lê Doãn Đức 03/07/1991 Ưu tiên 1 Châu Chính, Quảng Châu, Quảng Xương,Thanh Hoá
5 Phan Thị Thương 20/01/1990 Ưu tiên 1 Xóm2, xã Sơn Tiến, H ơng Sơn, Hà Tĩnh
6 Hoàng Văn Chín 21/11/1992 Ưu tiên 1 Thôn Trâm Khê, xã Đại Thắng, Tiên Lãng, Hải Phòng
7 Đặng Đình Dũng 10/06/1981 Ưu tiên 1 Khu 3 ph ường Bến Tắm, Chí Linh, Hải Dương
8 Nguyễn Thị Bằng 08/04/1986 Ưu tiên 1 Thôn Tiêu, An D ương, Tân Yên, Bắc Giang
9 Nguyễn Thị Huyền 24/07/1988 Ưu tiên 1 Thôn Cầu, Tân Sởi, Yên Thế, Bắc Giang
10 Phan Thị Đào 09/03/1985 Ưu tiên 1 Khối 1, Nghi Tân, Cửa Lò, Nghệ An
11 Nguyễn Thị Hằng 26/10/1988 Ưu tiên 1 Cụm 11, Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà nội
12 Trần Thị Hân 20/07/1983 Ưu tiên 1 Thôn Dục Đông, Trà Giang, Kiến Xư ơng, Thái Bình
13 Đặng Văn Quỳnh 06/06/1991 Ưu tiên 1 Xóm Th ợng Hiền, xã Hà Hồi, Th ờng Tín, Hà Nội
14 Trần Thị Việt Trinh 12/11/1988 Ưu tiên 1 Xóm 17, Nghi Thuận, Nghi Lộc, Nghệ An
15 Lê Văn Khánh 01/09/1983 Ưu tiên 1 Ph ờng Đông Nam, Thiên Tân, Hoa Lư , Ninh Bình
16 Nguyễn Chí Hiếu 10/08/1984 Ưu tiên 1 Xã Khả Phong, Kim Bảng, Hà Nam
17 Phạm Văn Huấn 02/08/1990 Ưu tiên 1 Hạ Lao, Nam Thanh, Nam Trực, Nam Định
18 Nguyễn Thị Trung 25/05/1990 Ưu tiên 1 Thanh Yên, Thanh Chư ơng, Nghệ An
19 Nguyễn Thị Nha 03/03/1983 Ưu tiên 1 Duy Tân, Kinh Môn, Hải Dư ơng.
20 Lê Văn Trung 09/04/1987 Ưu tiên 1 Đạo Tú, Quảng Phú Cầu, Ứng Hoà, Hà Nội
21 Lê Quang Hùng 10/09/1989 Ưu tiên 2 Quang Sơn, Đô L ơng, Nghệ An
22 Vũ Lệ Thuỷ 24/12/1982 Ưu tiên 2  Thôn Minh Thành,Trung Thành, Vị Xuyên, Hà Giang
23 Trương N Nam Phương 20/07/1992 Ưu tiên 2 Thị trấn A Lơi, Thừa Thiên Huế
24 Xa Thị Thu Thuỳ 11/09/1989 Ưu tiên 2 Thôn Công, Thị Trấn Đà Bắc, Huyện Đà Bắc, Hoà Bình
25 Hoàng Thu Trà 03/02/1990 Ưu tiên 2 17, Tổ 10, Trư ng V ương, TP. Thái nguyên
26 Nguyễn Thu Hường 29/04/1990 Ưu tiên 2 610 Tr ương Định, Hoàng Mai, Hà Nội
27 L ơng Thị Thăng 03/02/1986 Ưu tiên 2 Đội 3, Thôn Đồng, Trung Thành, Vị xuyên, Hà Giang
28 Đặng Thái Bình 20/09/1985 Ưu tiên 2 Thôn Lùng Sinh, xã Việt Lâm, Vị Xuyên, Hà giang
29 Mai Thị Nhường 15/06/1989 Ưu tiên 2 Gio Mỹ, Gio Linh, Quảng Trị
30 Lê Văn Mạnh 10/04/1990 Ưu tiên 2 Xóm 10, xã Quỳnh Lộc, Quỳnh Lư u, Nghệ An
31 Trần Huy Hoàng 15/01/1992 Ưu tiên 2 Thôn Tân Quang, Xuân Quang, Bảo Thắng, Lào Cai
32 Hoàng Văn Ân 26/03/1988 Ưu tiên 2 Xóm 5, Nghi Xá, Nghi Lộc, Nghệ An
33 Nguyễn Phi Sắc 05/05/1991 Ưu tiên 2 Xóm 2, Nhật Tân, Kim Bảng, Hà Nam
34 Thàm Đại Kỳ 01/10/1990 Ưu tiên 2 Xã Vĩnh Phúc, Bắc Giang, Hà Giang
35 Lê Nguyên Tiệp 08/08/1988 Ưu tiên 2 Thành Thọ, Thạch Thành, Thanh Hoá
36 Nguyễn Văn Thiệp 17/02/1989 Ưu tiên 2 Xóm Thố, Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội
37 Phạm Đình Khoan 04/10/1987 Ưu tiên 2 Hoà Tiến, Thanh Hoà, Thanh Chư ơng, Nghệ An
38 Ngô Văn Sỹ 21/12/1992 Ưu tiên 2 Mai Hoành, Nhân H ưng, Lý Nhân, Hà Nam
39 Tạ Thị Minh Nguyệt 10/08/1987 Ưu tiên 2 Tổ 28, ph ường Sông Hiền, thị xã Cao Bằng, Cao Bằng
40 Lưu Thị Hà Giang 27/05/1981 Ưu tiên 2 91B, tổ 18, Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội
41 Phan Sơn Hương 10/12/1985 Ưu tiên 2 Huyện Quảng Trạch, tỉnh Quảng Bình
42 Giáp Thị Huế 20/04/1981 Ưu tiên 3 Xóm Chính, Việt Ngọc, Tân Yên, Bắc Giang
43 Đỗ Ngọc Anh 06/05/1993 Ưu tiên 3 25 Quan Thánh, Ba Đình, Hà nội
44 Lê Trọng Dũng 15/12/1988 Ưu tiên 3 Đông Yên, Binh Minh, Tĩnh Gia, Thanh Hoá
45 Phạm Thị Len 06/07/1983 Ưu tiên 3 Nghĩa Hồng, Nghĩa Huưng, Nam Định

– Các em thuộc diện Ưu tiên 1 và Ưu tiên 2 tập trung và phỏng vấn trực tiếp vào 09h00 ngày 15/09/2010, ngày 16/09/2010 làm bài kiểm tra đầu vào Tiếng Anh và Tin học.

– Các em thuộc diện Ưu tiên 3 (mới tốt nghiệp THCS) dự án sẽ xem xét và thông báo sau.

– Em Phan Thị Thương phải xin lại giấy khám sức khỏe có ghi rõ dạng khuyết tật và tình trang khuyết tật, khẳng định với ban điều hành dự án trước ngày tập trung.

– Em Phạm Thị Len phải xin lại giấy khám sức khỏe có ghi rõ dạng khuyết tật và tình trang khuyết tật, khẳng định với ban điều hành dự án trước ngày tập trung.

 

 

Admin

Hoạt động của nhà trường

Hình ảnh nhà trường

Thống kê truy cập
  • 23120Tổng lượt truy cập:
  • 0Truy cập hôm nay:
  • 0Truy cập hôm qua:
  • 2Hiện đang truy cập: